ผมรีบเกินไปหรือเปล่าครับ

คือก่อนหน้านี้น้ำหนัก140ช่วงเดือนเมษาละลดลงมาเลื่อยๆจนเหลือ133ตอนปลายเดือนพฤษภาละหลังจากนั้นผมก็พยายามลองหาวิธีใหม่ๆในการลดเพราะน้ำหนักนิ่งไม่ลดสัดส่วนไม่ลงตอนนี้ผมเริ่มทำif14/10ละกินข้าวน้อยลงกินอกไก่กับผักให้มากขึ้นแต่เป็นแบบต้มไม่ก็ผัดด้วยน้ำไม่ปรุงรสด้วยน้ำตาลทำมาได้5-6วันแล้วแต่น้ำหนักก็ดูจะไม่ลงแต่กลับเหมือนจะขึ้นหรือผมทำอะไรผิดไป
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่