ขนมหรือของหวานที่มีประโยชน์พอจะมีบ้างมั้ยครับ

ช่วงนี้ผมคุมอาหารและออกกำลังกายเพื่อลดน้ำหนักอยู่ครับ และช่วงมื้อว่างผมก็อยากกินขนมหรือของหวานบ้างจะได้ไม่เครียดไม่น่าเบื่อจนเกินไป อยากรู้ว่าขนมหรือของหวานที่มีประโยชน์ที่กินแล้วไม่อ้วนมีอะไรบ้างครับช่วยแนะนำทีครับ
แสดงความคิดเห็น