เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

ขอคำแนะนำสำหรับการลด น้ำหนักคะ

คือหนูตัวใหญ่ กระดูกก็ใหญ่ เป็นคนอ้วนแต่เนื้อแน่นมาก ช่วงต้นแขนใหญ่ ต้นขาใหญ่ ยิ่งก้นยิ่งใหญ่มากๆ มีพุงคะ สูง 165 เซนติเมตร หนัก 85 หนูเครียดมากๆเพราะยิ่งโตยิ่งอ้วน ตอนนี้หนูเข้าฟิตเนต ไม่พึ่งยาลดความอ้วน แต่กินข้าวแค่มื้อกลางวัน เพราะตอนเช้ากินแล้วชอบอวก เป็นมาตั้งแต่เด็กๆเลย ตอนกลางคืนก็งดข้าวกับพวกไก่ทอดไปเลย หนูอยากหนักเหลือ 65 พอคะ พี่ๆมึเคล็ดลับอะไรบ้างไหมคะ หนูคือคนที่ผมสีทองนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่