มีใครมีวิธีลดการกินจุบจิบระหว่างวันบ้างคะ

คือเราลองกอนมื้อหลักเยอะขึ้น (แอบทานอาหารเสริมช่วยคุมหิว) ทานผลไม้แทน ทานกาแฟ คิดว่าน่าจะทุกอย่างแล้วค่ะคือหยุดกินไม่ได้เลย มีวิธียังไงบ้างคะอิ่มก็ยังกินอยู่ เราเคยทํา if นะคะแต่มันไม่รอดเลยค่ะ โหยก็มากินเยอะเหมือนเดิมกินทั้ง6ชั่วโมงก็เคยค่ะ กินเรื่อยๆ แบบเหมือนกินอาหารสุขภาพแต่ก็กินเรื่อยๆเยอะๆอ่าค่ะ (ขอบคุณทุกความคิดเห็นนะคะ)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่