นำ้หนักลดแต่ทำไมยังรู้สึกอ้วนอยู่

สวัสดีครับ จขกท. อายุ17นะครับขอย้อนกลับไปปีที่แล้วผมหนักประมาณ85ครับแล้วเริ่มรู้สึกว่าตัวเองอ้วนเดินเลยตัดสินใจลดนำ้หนักจนตอนนี้ลงมาเหลือ69แต่ผมสังเกตได้ว่าพุงผมมันยังอยู่เท่าเดิมทั้งๆที่นำ้หนักลดลงมาเยอะแล้ว ผมเลยอยากขอคำแนะนำในการลงส่วนนั้นครับแล้วอีกอย่างมันจะมีบางช่วงที่ผมรู้สึกว่าโอเคแหละแต่มันก็จะมีบางเวลาที่รู้สึกว่าเหนียงกับแก้มมันกลับไปเป็นแบบเดิมแบบนี้พอจะมีวิธีแก้ไหมความรู้สึกแบบนี้ไหมครับ กระทู้แรกเลยพิมไม่ค่อยรู้เรื่องขอโทษด้วยนะครับ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่