มีวิธีไหนลดท้องหน้า ลดพุงบ้างคะ (ยื่นเหมือนคนท้องเลยค่ะ)

น่าจะเป็นคนมีฮอร์โมนเพศชายเยอะเลยมีพุงป่องเหมือนคนกินเบียร์กินแล้วอ้วนลงพุงเลยค่ะ แต่แขนขาเนี่ยเกือบเล็กกว่าเพื่อนที่หนัก 45 แล้วค่ะ (จขกท หนัก 63 ค่ะ) คือหน้าท้องยื่นน่าเกลียดมากเหมือนคนท้องเลยค่ะ ไม่เป็นชั้นนะคะ กลมเหมือนคนท้องสัก 4-5 เดือนะเลยค่ะเคยไปตรวจว่าเป็นซีสต์หรือเปล่าก็ไม่เป็นค่ะ ควบคุมอาหารออกกำลังกายมา 3 เดือนก็ไม่ลดค่ะ ลดแต่แขนกับขาจนเริ่มท้อแล้วค่ะ😭 มีท่านไหนมีคำแนะนำไหมคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่