วิ่งทุกวันเเต่ทำไมขาไม่ลด?

คือเราเป็นคนอวบนะ ช่วงบนเราจะเล็กเเต่ช่วงล่างเราใหญ่ ยิ่งขาเราจะใหญ่มาก เราโดนคนบอกว่าอ้วนมาตลอดเลย

เราเลยตั้งใจลดน้ำหนักด้วยการวิ่งวันละ1-2โลต่อวัน เราพยายามวิ่งทุกวัน ลดอาหารการกินลง

ตอนนั้นเรา50กว่าๆตอนนี้เหลือ45.8เเล้วว ส่วนบนเราผอมลงมาก

เเต่รู้สึกขาไม่เล็กลงเลยหรือเราวิ่งเเล้วขามันจะใหญ่ขึ้น

--ใครที่ออกกำลังกายช่วยเเนะนำเราหน่อยนะ

เราสูง156 น้ำหนักตอนนี้เหลือ45.8

ช่วยเเนะนำการออกกำลังกายลดช่วงต้นขาหน่อยนะคะ🙏
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่