อาหารปริมาณประมาณนี้(มีรูป) ถ้ากินสามมื้อ เยอะไปไหมคะ สำหรับคนเล่นT25 (Alpha)

ตอนเช้า
กินอันนี้เสร็จผ่านไปชั่วโมงนึงก็เล่นT25ค่ะ
หลังจากนั้นก็ไม่ได้กินอะไรจนเที่ยง
ตอนเที่ยง

ตอนเย็นก็อาจจะประมาณเดียวกัน

ปกตินั่งทำงานหน้าคอมค่ะ ระหว่างวัน ก็ไม่ได้กินอะไรเลย
ยกเว้นถ้าหิว มาาากกกก ก็ ขนมปังโฮลวีท หนึ่งแผ่น
ตอนเล่นแรกๆนี่ หิว ทรมานมากกกก หิวทั้งวัน หิวจริงจัง
หิวเหมือนเปรต5555

สงสัยว่า ที่กินไปมันพอไหมค่ะ กับการออกกำลังกายแบบนี้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่