อยากกล้ามโตฟิต แต่ผอม ต้องกินอะไรบ้าง วางโปรแกรมออกกำลังกายยังไง

สวัสดีครับ คือผมอยากวางโปรแกรมอยากกินให้เป็นระบบ ผมต้องเริ่มยังไง แล้วต้องทำยังไงบ้างครับ
ปัจจุบันผมน้ำหนัก47-49 สูง163 อายุ14ครับ ส่วนตัวผมคิดว่าผอมมากครับ อย่างเมื่อคืนผมกินอิ่ม นน49 ตื่นมาก้เหลือแค่47-48แล้วครับ ไม่คงที่เเท่าไหร่ผมอยากลีนกล้ามโตตัวใหญ่ต้องทำยังไงบ้างครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่