อยากลดน้ำหนัก

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ ตอนนี้หนูอายุ 15+ นน.ตอนนี้89 ประมาณนี้เลยค่ะ สูง165 คือหนูอยากลดน้ำหนักมากจริงๆเเต่ก็ทำมาหลายรอบไม่ได้เลย ตอนนี้ก็คบกับคนๆนึงอยู่นะคะ เเล้วเหมือนเขาจะมาหาเเต่คือหนูยังไม่มั่นใจกับสภาพตัวเองเเบบนี้มากๆ เเล้วอีกอย่าง หนูเป็นคนอ้วนที่คอดำหน่ะค่ะ เเลวเสียความมั่นใจเเบบมากเลยค่ะ อยากลดเเต่ก็ทำไม่ได้ เพราะช่วงนี้เป็นช่วงที่ไปรร. ส่วนมากก็กินเเค่ตอนเที่ยง กับเย็นที่ประมาณ2ทุ่มขึ้นไป เพราะพ่อเเม่กลับมาดึกประมาณนี้เลยค่ะ อยากออกกำลังกายเเต่ที่ที่อยู่มันไม่สะดวกเลยค่ะฮืออ.. มีใครเเนะนำได้บ้างมั้ยคะTT
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่