ลดน้ำหนักอยู่ กินผัดผักไม่ใส่น้ำมันทุกเย็น อ้วนไหมคะ

คือตอนนี้หนูกำลังคิดลดน้ำหนักก่อนเปิดเทอมอยู่ค่ะ ซึ่งทำได้2วันแล้ว ช่วงเช้าจะกินน้ำอุ่นผสมมะนาว กับโยเกิรต์1แก้ว ช่วงเที่ยงกินอกไก่ต้มกับผัดผักไม่ใส่น้ำมัน ช่วงเย็นก็สลัดผักค่ะ แต่อยากปรับจากสลัดมาเป็นผัดผักไมาใส่น้ำมันจะอ้วนไหมคะ ส่วนออกกำลังกายหนูกระโดดเชือก30นาที แล้วก็คาร์ดิโอ30นาที หรือใครมีวิธีแนะนำลดน้ำหนักแบบเร่งด่วนแชร์ให้ฟังหน่อยนะคะ ขอบคุณมากๆค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่