ถึงนักกล้ามครับ

จำเป็นไหมอยากมีกล้ามต้องจำเป็นเริ่มเล่นกล้าม
หรือยกดัมเบลตั้งแต่เด็กหรือวันเรียน หรือ จะเริ่ม
วัยไหนก็ได้ เช่น ตอนนี้ผมอายุ 25 แล้ว ผมพึ่งมา
เริ่มยกดัมเบลในอายุนี้มันจะขึ้นไหม ถ้าหากว่าเรา
จริงจังในการเล่น น้ำหนัก 60 สูง 163 จำเป็นไหม
ต้องกินโปรตีนเวย์ อยากมีกล้ามเร็วได้ผลจริง 
แบบไม่ต้องเข้าคอสเรียน หรือ มีครูฝึกท่าให้เรา
อีกอย่างผมมีฮอโมนหญิงมากกว่าชาย จะมีสิทธิ์
มีกล้ามใหญ่เหมือนนักกล้ามทั่วไปไหมครับ 😭
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่