เคยลดน้ำหนัก จนตัวย้วย เลยมาหัดฟิตเนส คุมอาหารครับ

ผมเคยหนัก 96 ครับ ลดมาเหลือ78 ตัวย้วยๆมากครับ
ตอนนี้หัดเล่นเวท คุมอาหาร
นี้ตารางของผม หัดทำเองมั่วๆ😨

1  อก-หลังแขน-ท้อง-คาร์ดิโอเบาๆ
2  หน้าแขน-หลัง-คาร์ดิโอเบาๆ
3  ไหล่-ขา-ท้อง-คาร์ดิโอเบาๆ
พัก
แล้วก็วนไปวันแรก
เล่นส่วนละ 3-4ท่า  ท่าละ8-12 ครั้ง   4เซ็ต

คาร์ดิโอ ผมปั่น จักรยาน วันละ ครึ่ง ช ม -
ผมหนัก 78  สูง 177 ครับ
จะกินโปรตีนให้ได้ 150 ต่อวันครับ
กินเวย์โปรตีน ตอนเช้าตอนตื่น 1 scoop หลังเวท1scoop แล้วไปปั่นจักรยาน
อาหารกิน 3 มื้อปกติครับ กินอกไก่+ไว้ ให้ได้โปรตีน 120-150 ต่อวันครับ
โปรแกรมผมโอเครไหมครับ ต้องปรับตรงไกนบ้าง ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่