เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

เคยลดน้ำหนัก จนตัวย้วย เลยมาหัดฟิตเนส คุมอาหารครับ

ผมเคยหนัก 96 ครับ ลดมาเหลือ78 ตัวย้วยๆมากครับ
ตอนนี้หัดเล่นเวท คุมอาหาร
นี้ตารางของผม หัดทำเองมั่วๆ😨

1  อก-หลังแขน-ท้อง-คาร์ดิโอเบาๆ
2  หน้าแขน-หลัง-คาร์ดิโอเบาๆ
3  ไหล่-ขา-ท้อง-คาร์ดิโอเบาๆ
พัก
แล้วก็วนไปวันแรก
เล่นส่วนละ 3-4ท่า  ท่าละ8-12 ครั้ง   4เซ็ต

คาร์ดิโอ ผมปั่น จักรยาน วันละ ครึ่ง ช ม -
ผมหนัก 78  สูง 177 ครับ
จะกินโปรตีนให้ได้ 150 ต่อวันครับ
กินเวย์โปรตีน ตอนเช้าตอนตื่น 1 scoop หลังเวท1scoop แล้วไปปั่นจักรยาน
อาหารกิน 3 มื้อปกติครับ กินอกไก่+ไว้ ให้ได้โปรตีน 120-150 ต่อวันครับ
โปรแกรมผมโอเครไหมครับ ต้องปรับตรงไกนบ้าง ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่