มีใครแบ่งปันคลิปออกกําลังกายลดส่วนขาได้บ้างไหมคะ T^T ??

คือเราพยายามที่จะลดทั้งต้นขาและน่อง เลยไปดูๆในทวิตมา เราเริ่มทําไปได้สักพักนึงเราก็เริ่มท้อค่ะ เราคิดว่าไอที่เราทํามันหนักไป ถ้าเราทําทุกๆวันเราคงไม่ไหวจริงๆ เราเลยอยากได้คลิปที่ลดจริงๆ ไม่หักโหมมาก แต่ว่าทําทุกวันแล้วได้ผล อะไรแบบนี้มีบ้างไหมคะ 
ขอบคุณมากค่ะอมยิ้ม07

แสดงความคิดเห็น