ใครใช้ Defrost KAYUSO เครื่องละลายอาหารแช่แข็งแล้วบ้างแบ่งปันให้ฟังทีค่ะ

อยากทราบว่าใครเคยใช้เครื่องละลายแช่แข็งอาหารแช่แข็งแบบนี้บ้างคะ ยี่ห้อนี้ค่ะ Defrost KAYUSO สดละลาย Artifact อาหารละลายอุปกรณ์

แชร์ให้ฟังทีค่ะเพราะว่าสนใจจะซื้อหรือเราควรจะใช้คะหรือเราควรจะใช้เป็นประเภทเพลทแล้ววางไว้แล้วของที่เราแช่แข็งไว้ก็จะละลายลงเองแบบไหนดีกว่ากันคะ
แสดงความคิดเห็น