เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

ลดน้ำหนักออกกำลังกายแบบนี้ได้ไหม?

ออกกำลังกายท่าแบบปั้นหน้าท้อง กับคาร์ดิโอ(ตามคริปยูทูป) อันไหนจะลดน้ำหนักได้ดีกว่ากันหรอคะ ส่วนตัวเราออกกำลังกายต่อเนื่องอยู่แล้วค่ะแต่อยากทราบว่าสามารถใช้ท่าปั้นท้องเพื่อลดน้ำหนักแทนการออกกำลังกายแบบคาร์ดิโอได้ไหมคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่