ais fiber

ใครจะใช้ AIS fiber ระวังเรื่องเบอร์ contact นะครับผมโดน AIS fiber มาแล้วถามหาความรับผิดชอบก็บอกทำไม่ได้
เรื่องมีอยู่ว่าผมขอเปลี่ยนเบอร์แจ้งยอดออกจากเบอร์ของผมเองแต่ชื่อผู้จดทะเบียนเป็นอีกบุคคลหนึ่งทาง AIS แจ้งว่าไม่สามารถเปลี่ยนได้ต้องให้ผู้จดทะเบียนยินยอมผมถามว่าถ้าผู้จดทะเบียนไม่ยินยอม AIS แจ้งว่าไม่สามารถเปลี่ยนเบอร์ได้เราต้องใช้เป็นเบอร์ contact ตลอดไปหรือไม่ก็ต้องปิดเบอร์ที่ใช้อยู่ครับทุกคนคิดว่าการกระทำของ Ais ถูกต้องไหมครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่