ไม่เข้าใจ ทำไมน้ำหนักไม่ลดคะ

จขกท
เป็น พนง ออฟฟิศ
นน 79
สส 165
น้ำหนักค้างมาปีนึงแล้ว เลยอยากลด นน ค่ะ

ทำ if เริ่มเที่ยงจบเย็น
กินคลีน
งดหวาน น้ำตาล เรียกได้ว่าน้อยมากกกก
กินน้ำ 2ลิตร++
ทำอยู่แค่นี้วนไปประมาณ 2เดือนกว่ามาแล้วค่ะ

น้ำหนักไม่ลงเลยสักกิโล แต่ก็ไม่ขึ้นนะคะ

ใดๆคือไม่ได้ออกกำลังกายนะคะ เพราะไม่มีเวลาจริงๆ

คืองงมาก เห็นคนอื่นทำแบบเดียวกัน 3เดือน10โลบ้างล่ะ แต่ทำไมของจขกท ไม่ลงเลยคะ

ขาดอะไรตรงไหนแนะนำทีค่ะ (ขอละเรื่องออกกำลังกายนะคะ)

เริ่มท้อแล้วค่ะเพี้ยนสะอื้น
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่