How too ลดความอ้วน แบบไม่ค่อยมีเวลาออกกำลังหน่อยค่ะ

อยากลดสัดส่วนตัวเอง สูง153 น้ำหนัก 50 น้ำหนักเราคงที่มา1ปีได้แล้ว ทานก็ไม่เยอะ แต่ชอบทาน ของทอด ของหวาน ชา ตอนนี้มองกระจกดูตัวเอง หุ่นมันไม่สวย อยากลดสัดส่วน พุง เอว ต้นขา ต้นเเขน มีวิทีอะไรบ้างคะเราไม่ค่อยมีเวลาไปออกกำลังกายค่ะ ยาลดน้ำหนักก็ไม่เคยกิน
หรือ ช่วยแนะนำ การทานอาหารในเเต่ละมื้อ ก็ได้ค่ะ คนที่มีความรู้เรื่องนี้ช่วยเเนะนำหน่อยน่ะคะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่