ท้อ ลดน้ำหนักสัดส่วนไม่ลง

เราลดนน.มา2เดือน แต่สัดส่วนไม่ลงเลยค่ะแค่รู้สึกว่าตัวเบาเฉยๆ นน.ไม่ชั่งเลยค่ะแต่ดูที่สส.เป็นหลัก
สส.ตอนนี้ 38/32/42 นน.79 มา2เดือนแล้วค่ะไม่ลงเลย
เราลดแป้งนะคะทานน้อยมาก ลดน้ำตาลน้อยมากเหมือนกันหรือบางวันแทบไม่กินเลย งดทอด
ออกกำลังกายคาดิโอ+เวท ทำวนแบบนี้มา2เดือนสส.ไม่ลงเลยสักนิด อันนี้เป็นอาหารที่เราทำทานเองค่ะ

หรือว่าเรากินเกินที่ร่างกายต้องการคะเหมือนเคยอ่านมาว่ากินไขมันจากสัตว์เกินก็อ้วนได้ไรงี้ แต่เราก็กินพออิ่มนะคะ
ตอนนี้เราท้อมากเลยค่ะแบบว่าเห็นคนอื่น1-2เดือนสส.ลดกันเร็วมากกลับมาดูตัวเองคือท้อมากเลยค่ะ มีแพลนจะลองเข้าคอร์สลดนน.อยู่เหมือนกันแต่ค่าคอร์สก็คือสูงมาก ใครมีวีธีอื่นๆช่วยแนะนำด้วยนะคะว่าเราผิดพลาดตรงไหนไป🙏🙏

-เคยทานคีโตมาค่ะแต่ทานไปสักพักปจด.ไม่มา ผิวลอก ผมร่วง คือมันไม่โอเคสำหรับเราเลยเลิกค่ะ😭
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่