กิน low carb อยู่ สามารถกินของพวก keto ได้ด้วยไหมครับ??

คือพอดีช่วงนี้ลดน้ำหนักด้วยการกินแบบ low carb อยู่ครับ แต่ระหว่างวันอยากหาของทานเพิ่มบ้าง แต่เวลา search พวก low carb ก็เหมือนจะเอาไปรวมกับ keto ซะหมด เลยสงสัยว่าสามารถทานด้วยกันได้ไหม แล้วต้องระวังอะไรบ้างหรือเปล่าครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview