ขายของกับ Lazada ควรไปต่อหรือหยุดดี?

เพิ่งเริ่มขายของกับ Lazada ได้เกือบ 2 เดือนแล้วค่ะ ขายยอดไม่เยอะเท่าไหร่ แต่พอขายได้แล้วทาง Lazada ไม่โอนเงินมาให้ตามรอบเลยซักครั้ง นี่ก็ส่งของให้ลูกค้าไปรอบที่ 3 แล้ว 2 รอบก่อนหน้านี้ก็ยังไม่โอนเงินให้ พอสอบถามไปทางเจ้าหน้าที่ ทางเจ้าหน้าที่ก็บอกแต่ว่าจะดำเนินการให้ นี่ก็ผ่านไปเกือบ 2 อาทิตย์แล้ว ก็เงียบไปเลย เงินก็ไปจมอยู่กับ Lazada ทั้งทุนทั้งกำไรอยู่กับ Lazada หมด เป็นแบบนี้ร้านค้าเล็กๆ อย่างเราก็แย่สิค่ะ 

ควรจะไปต่อหรือหยุดขายดีเนี่ย???
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่