การคืนเงินlazada wallet

สวัสดีคะ ในกรณี ยอดเงินที่เราเติมใส่ วอลเล็ตไว้ เราไม่ได้ใช้ซื้อสินค้าใดแล้ว ตอนนี้อยากขอเงินคืนก่อนได้ไหมค่ะ  เพราะ ถ้าสั่งใหม่จะให้เก็บเงินปีรายทางค่ะ ติดต่อเจ้าหน้าที่ 3 คนแล้ว ยังไม่ได้เรื่องเลยค่ะ บอกจะดำเนินการให้ แล้วจะโทรแจ้งและส่งเมลมา ก็ไม่เห็นส่งมาเลยค่ะ จนคนสุดท้ายบอกคืนไม่ได้นะค่ะ ต้องซื้อของใน Lazada เท่านั้น ไม่สามารถโอนคืนได้  เพราะเหตุใด ทำไม่ไม่แจ้งเงื่อนไขนี้ก่อนให้ล
ูกค้าโอนค่ะ ว่า ถ้าโอนแล้วไม่สามารถ โอนคืนได้ ใช้ซื้อของได้อย่างเดียว .... เงิน จม อยู่เกือบหมื่น ในวอลเล็ต
เป็นลูกค้าสประจำซื้อสินค้า lazada อยู่ประจำ
พนักงานสองคนแรกบอก ทำได้ค่ะ เดี่ยวดำเนินการให้ เงินจะเข้า 2-3 วันนะค่ะ ขอข้อมูลการโอน ขอหลักฐาน เราส่งให้ในช่องแชท แต่ตอนนี้เรื่องเงียบ

สุดท้ายคือคืนไม่ได้ จมไว้แบบนั้นใช่ไหมค่ะ

สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 10
รอเหมือนกัน ไม่เคยคิดอยากใช้ Lazada wallet เลยแม้แต่น้อย แต่เนื่องจากสั่งสินค้าโอนเงินเต็มจำนวนผ่านบัญชีธนาคาร แล้วโดนร้านยกเลิกไม่ยอมส่งของ  (ปกติไม่จำเป็นจะไม่จ่ายจะเลือกเก็บปลายทาง ของมาก็เอาไม่มาก็ไม่เอา) แต่ร้านนี้ไม่มีเก็บปลายทาง เลยเสี่ยงดวงไป สรุปได้เรื่องเลย  ก็จำใจสมัคร wallet ไปเพื่อเอาเงินคืน ณ ตอนนี้ กดขอเงินคืนมา 1 สัปดาห์เต็ม เงียบกริบ เบื่อมาก Lazada ควรปรับปรุงด่วน และฝากไว้กับทุกท่าน ซื้อของที่ Lazada เก็บปลายทางอย่างเดียว จ บ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่