สอบถามความรู้ WheyProtein เพิ่มน้ำหนักสำหรับคนผอมมากค่ะ

ขออนุญาตสอบถามเกี่ยวกับเวย์โปรตีนหน่อยค่ะ

เนื่องจากตัวเองเป็นคนค่อนข้างผอมมาก สูง 170 หนัก 44 อยากให้น้ำหนักได้สัก 50 ควรทานเวย์ตัวไหนดีค่ะ คือบอกก่อนเลยว่า 2 เดือนที่ผ่านมาทานอาหารหนักมาก ข้าววันละ 4 มื้อเต็มและของหนักๆทั้งนั้น ไม่รวมกินจุกจิกทั้งวันขนมปัง เป๊ปซี่ บลาบลานานาชนิด น้ำหนักขึ้นเดือนละ 1.4 กิโล (เพลียใจจะพูด) 2เดือนรวมกัน ได้แค่3กิโล หาหมอ หมอบอกให้กินวิตามินเสริม+เวย์ร่วมจะดีขึ้น แล้วแบบนี้ควรทานเวย์แบบไหนยี่ห้ออะไรดีค่ะ

รบกวนด้วยค่า ไม่มีความรู้เรื่องพวกนี้เลย
ปล.ไม่ดราม่าเนาะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่