ช่วยแนะนำเทรนเนอร์เก่งๆหน่อยค่ะ สามารถรับสอนนอกพื้นที่ได้ อยู่แถวแฟชั่นไอส์แลนด์ หรือบริเวณใกล้ๆ ไหมค่ะ

ตอนนี้กำลังจะดูแลรูปร่างตัวเองอย่างจริงจังค่ะ จะไปฟิตเนส แต่ต้องการมีเทรนเนอร์คอยช่วยสอน และบอกการคุมอาหารค่ะ เพื่อให้ได้เห็นผลลัพธ์ได้ชัดเจน และไวขึ้นค่ะ เคยกินยาลดความอ้วนมาด้วยทำให้ระบบเผาพลาญมันพังไปเลยค่ะ ส่วนตัวมีติดต่อไปบ้างแต่เทรนเนอร์สอนยู่ที่ เซเว่นฟิตเนสทาวน์อินทาวน์  ลองมาคำนวณค่าเดินทางถ้านั่งแท๊กซี่จากแฟชั่นไปทาวน์อินทาวน์ ค่าเดินทางคงเสียหลายเลยค่ะ ใครพอมีเทรนเนอร์เก่งๆ แนะนำหน่อยนะคะ ขอบคุณล่วงหน้าค่าา
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่