ถามความเห็นคนเคยใช้งานเครื่องปั่นจักรยานอยู่กับที่..ราคาหลักพันค่ะ

เราดูใน shop at 7  มี 3 รุ่นที่ดูอยู่
AIR BIKE PLUS ของทีวีไดเรกซ์ จักรยานปั่นแบบลมมีเพ้าส์ เครื่องออกกำลังกาย 2 ระบบ 4590 บาท
Jason Smart Bike จักรยานออกกำลังกาย 3690 บาท
GALAXY เครื่องออกกำลังกาย Air Bike 3 in 1 แถมฟรี หูฟัง (คละรุ่น-สี) 1 ชุด 3999บาท

มีใครเคยใช้บ้างคะ สอบถามว่าควรจะซื้ออันไหนดี

ปล.1. เข้าใจว่าปั่นจักรยานข้างนอกดีกว่า แต่เราขี่จักรยานไม่แข็งค่ะ เพิ่งหัดได้ไม่ถึงปี
เวลาขี่ต้องเลือกช่วงกลางวันที่คนน้อยๆ เพราะจะไปชนคนอื่นซึ่งปกติเราทำงาน
ปล2. เดิมทีเรามีลู่วิ่ง อยู่ค่ะ แต่ญาติขอซื้อต่อไปให้ผู้ใหญ่เดินในบ้าน
ดังนั้นค่อนข้างมั่นใจว่า เราไม่เป็นราวตากผ้า
ปล3. ทำไมไม่ซื้อแบบแพงๆ ไม่มีตังค์ค่ะ T_T

ขอบคุณทุกท่านค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่