เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

ออกกำลังกาย แล้วเหนื่อย เพลีย คล้ายจะไม่สบาย ทุกครั้ง !!

เวลาเราคาร์ดิโอ แล้วมาบอดี้เวท แล้วคาร์ดิโอ สลับกัน เพราะเราลดความอ้วนจนย้วย
ผมมีเนื้อเหลือเหลวๆครับ น้ำหนักจาก 86 เหลือ 67 ครับ
อยากมีเนื้อแข็งๆแน่นๆ เหมือนแต่ก่อนครับ แต่ออกกำลังกายก็จะอาเจียน มึนหัวตลอด
หรือเพราะเราไม่ได้ออกกำลังกายบ่อย เพราะได้ไม่ถึงสัปดาห์ พอเป็นทุกวันเราก็ไม่ออกกำลังกายล่ะครับ
ก็มาเริ่มใหม่อีก 2 3 สัปดาห์ถัดมา ก็เป็นอีก ท้ออ่ะ หรือทุกคนก็เป็นเนี่ย

ปล.อยากได้ใครซักคนที่ผมสามารถปรึกษาการเวทที่สามารถทำที่บ้านได้แบบจริงๆครับ ผมกลุ่มใจเรื่องย้วยมากๆ ถือว่าเอาบุญเถอะนะครับ ช่วยแนะนำและทำความเข้าใจผมแบบหนักๆที กราบบบบบบบบบบบบบ ผมไม่ค่อยเข้าใจครับ มีแต่คนบอกว่า เวทสิ่ คาร์ดิโอน้อยๆนะ เข้าใจครับ แต่ก็ทำไม่ได้ เพราะผมไม่ร็รายละเอียดลึกๆครับ ไม่ร็ว่าต้องทำไรบ้าง ให้ได้แขน ขา หน้าท้อง ไรงี้ ท่าไหนอะไรยังไง ใช้อุปกรณืไร แบบไหนเหมาะกับผม ขอช่วยหน่อยนะครับ คนที่มีความรู้ ขอบคุณครับ เห็นมีคนบอกโยคะก็ช่วยได้ ทำควบคู่กับเวท ทำให้ผิวหนังยืดหยุ่น สมดุล จริงหรือเปล่าครับ ขอคำปรึกษาหน่อยนะครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่