วิธีwork out ที่ได้ผลสำหรับ skinny fat

สวัสดีค่ัะ  ดิฉันเข้าฟิตเนสมาได้ 2 สัปดาห์เเล้วค่ะ เเต่น้ำหนักไม่ลดเลย  ดิฉันเล่น 4 วัน/สัปดาห์  
เเต่ละวันจะเล่นเวทก่อน ครึ่งชม เเล้วต่อด้วย คาดิโอ  40 นาที
แต่หลังจากได้อ่านกระทู้หลายๆกระทู้ จึงรู้ว่า เรานั้นมีไขมันเเบบ 'skinny fat'
เป้าหมายหลักๆ ที่เราอยากได้คือ ลดไขมันให้ได้มากที่สุด  กล้ามหน้าท้องงามๆ เเละร่างกายที่กระชับ  ลดน้ำหนักลงนิดหน่อย
จึงจึงอยากถามว่า มีวิธีออกกำลังกายยังไงถึงจะบรรลุเป้าหมายที่ว่าได้ และปัจจัยรายละเอียดที่จะทำให้สำเร็จ/ไม่สำเร็จด้วยค่ัะ ขอบคุณค่ะอมยิ้ม17

ปล. ถ้าตั้งกระทู้ซ้ำต้องขอภัยด้วยนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่