หลายวันก่อนมาม่าเจแบบตัพก็มีโปร 1 แถม 1 แต่ไม่ทันหาซื้อไม่ได้ เหลือแต่เส้นหมี่ ซึ่งคหสต.ไม่ค่อยโดนใจ
วันนี้ไลน์เด้งขึ้นมาแบบซองจัดโปรแค่ 3 วัน 1 แถม 1 ซองละ 7 บาทหารแล้ว 3.50 มันก็ต้องจัดกันมั่งแหละ อย่างน้อยๆ
เอาแต่เส้นมาผัดให้น้องกินแบบปกติ หรือผัดไข่ก็ยังถือว่าคุ้ม กัยราคาไม่ถึง 4 บาทต่อซอง ซื้อมาแค่ 4 ชุด 28 บาท ซื้อชีสมาใส่ให้น้องด้วย
แต่มีบางคนซื้อเก็บเยอะเลย ได้แต่บอกว่ามันต้องเก็บในตู้เย็นนะ ไม่อย่างนั่นจะมีกลิ่นหืน เพราะเส้นมันทอดมาแล้ว
เก็บไม่ดี มด หนู แมลงสาป มากัดซองได้นะเออ
ท่านใดสนใจก็ไปจัดกันนะคะ ประหยัดค่าใช้จ่ายได้ดี เอาเส้นมา ผัด หรือยำก็ถือว่าคุ้มค่าค่ะ
ขอบคุณทุกท่านที่แวะมาเยี่ยมชมกระทู้ค่ะ
[CR] มาม่าเจมีโปร 1 แถม 1 หารแล้ว ไม่ถึง 4 บาท มันก็ต้องจัดแหละ
วันนี้ไลน์เด้งขึ้นมาแบบซองจัดโปรแค่ 3 วัน 1 แถม 1 ซองละ 7 บาทหารแล้ว 3.50 มันก็ต้องจัดกันมั่งแหละ อย่างน้อยๆ
เอาแต่เส้นมาผัดให้น้องกินแบบปกติ หรือผัดไข่ก็ยังถือว่าคุ้ม กัยราคาไม่ถึง 4 บาทต่อซอง ซื้อมาแค่ 4 ชุด 28 บาท ซื้อชีสมาใส่ให้น้องด้วย
แต่มีบางคนซื้อเก็บเยอะเลย ได้แต่บอกว่ามันต้องเก็บในตู้เย็นนะ ไม่อย่างนั่นจะมีกลิ่นหืน เพราะเส้นมันทอดมาแล้ว
เก็บไม่ดี มด หนู แมลงสาป มากัดซองได้นะเออ
ท่านใดสนใจก็ไปจัดกันนะคะ ประหยัดค่าใช้จ่ายได้ดี เอาเส้นมา ผัด หรือยำก็ถือว่าคุ้มค่าค่ะ
ขอบคุณทุกท่านที่แวะมาเยี่ยมชมกระทู้ค่ะ
CR - Consumer Review : กระทู้รีวิวนี้เป็นกระทู้ CR โดยที่เจ้าของกระทู้