แบบนี้ไก่เป็นพยาธิไหมคะ เราต้องกินยาถ่ายพยาธิไหม

เราสั่งอาหารคลีนเจ้านึงมา แล้วในอกไก่ที่เค้าใส่มา เนื้อมันเป็นรู ๆ แบบนี้
มันปกติไหมคะ เราไม่รู้ว่าเกิดจากอะไร

ทางร้านบอกว่าเกิดจากการหมักเบคกิ้งโซดา

แต่เมนูอื่นของร้านก็หมักเบคกิ้งโซดา แต่ไม่เห็นเป็นแบบนี้เลย

เรากลัวจัง ใครบอกเราทีว่ามันคืออะไร

เราต้องกินยาถ่ายพยาธิไหมคะ เราเผลอกินไปครึ่งชิ้น
เราแพ้ยาถ่ายพยาธิด้วยค่ะ

ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่