whey แบบไหนดี❓️ MASS GAINER VS MEGA MASS

2ตัวนี้ อันไหนดีกว่าในด้านของการเพิ่มเนื้อครับตอนนี้ผมอยากเพิ่มเนื้อมาก
สูง 174 ซม. หนัก 53.6 กก. เคยมีช่วงนึงกินข้าวเพิ่ม1ถุงทุกมื้อแต่น้ำหนักก็เพิ่มแค่โลนึง เลยอยากหาตัวช่วงเสริมหน่อยครับ
งบผมไม่เกินพันตัวไหนโอเคกว่ากันครับหรือถ้าใครมีตัวไหนที่ไม่เกินพันก็แนะนำได้ครับ อยากหนักซัก60หน่อยๆ ขอบคุณครับ

แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่