ออกกำลังกาย ลดน้ำหนัก คาร์ดิโอ เวท

สวัสดีค่ะ คือว่าเราอายุ13
นน. 67
สส 168
สัดส่วน เอวจาก 34>>31 สะโพก 44>>41.5
เราพึ่งลดน้ำหนักจาก70เหลือ67ค่ะ ลดมาได้สองอาทิตย์กว่าๆ คือเราคาร์ดิโอค่ะ แล้วไปอ่านเจอว่ามันจะทำให้กล้ามเนื้อหายละก็โยโย่ง่ายอะไรแบบนี้ค่ะ ตอนนี้ก็เริ่มกังวลแล้วเราก็เล่นฮูลาฮูปด้วยหลังจากคาร์ดิโอ เราใกล้เปิดเทอมแล้วด้วยค่ะ กังวลกนักกว่าเดิม เราไม่รู้ว่าจะเป็นแบบที่เขาบอกไหม เราควรจะปรับเปลี่ยนอะไรตรงไหนบ้างคะ
แนะนำกันมาได้นะคะ ขอบคุณมากค่ะ🙏
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่