สัดส่วนเท่านี้ถือว่าอวบมั้ยคะแล้วควรลดส่วนไหนดี

ตามหัวตามหัวข้อกระทู้เลยค่ะ สัดส่วนเรา36-27-37 เป็นคนหุ่นสามเหลี่ยมควำ่ค่ะ ไหล่จะกว้างส่วนสะโพกที่เหมือนจะดูสมส่วนมันก็บุ๋ม เวลามองจากหน้าตรงมันดูเหมือนช่วงบนใหญ่กว่าช่วงล่างน่ะค่ะ ดูไม่ค่อยสมส่วนเลย เลยจะขอถามว่านน.58 ต้นแขน11 ต้นขา21 รอบน่อง13 ดูจากสัดส่วนที่บอกไปข้างต้นด้วยควรลดแต่ละส่วนให้มันเหลือซักเท่าไหร่ดีถึงจะสมส่วนคะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่