ทานแค่ไข่ขาวตอนเย็น สายลดน้ำหนัก+ยกเวท ทำได้ไหม

กระทู้คำถาม
ผมหุ่นหมีแต่อยากลดน้ำหนักแล้วช่วงนี้ก็เข้ายิมด้วย เช้าเที่ยงทานปกติ แต่หลังบ่าย3ไปเลิกงานผมเข้ายิมเล่นเวทสร้างกล้ามเนื้อ+คาดิโอ และอยากลดไขมันด้วย ตอนเย็นเลยเลือกทานแค่ไข่ขาว บางวันก็ข้าวเปล่าอกไก่สลับกัน แบบนี้สร้างกล้ามเนื้อได้ไหม และลดน้ำหนักได้ไหม หรือผมควรทานไรเพิ่มครับ
#ถ้าวันไหนทานไข่ขาวก็ทานแค่ไข่ขาว4ฟอง
#ถ้าวันไหนทานอกไก่+ข้าวเปล่าก็ทานแค่นั้นครับ
ช่วยแนะนำทีครับ
#สายสร้างกล้ามและเนื้อลดน้ำหนัก

แสดงความคิดเห็น
Preview