อยากซื่อดัมเบลกับม้านั่งมาเล่นเวทเทรนนิ่งอ่ะครับ แนะนำรุ่นหน่อยได้มั๊ยครับ

พอดีหาเสิรชกูเกิ้ลแล้วเจอแบบนี้

10 ดัมเบลยอดนิยม ที่คนรักการออกกำลังกายไม่ควรพลาด 2021

ดัมเบล FIT LOVER DB20-1-35
ดัมเบล HOMEFITTOOLS  20 กก.
KF-FIT ดัมเบล 20 กิโลกรัม. + ข้อต่อดัมเบล 30 เซนติเมตร
Homefittools – ดัมเบลพลาสติกเหลี่ยม 20 กิโลกรัม สีดำ – แดง
ดัมเบล POWER REFORM  20 กก.
Power Reform เซ็ทดัมเบลแบบเหลี่ยม พร้อม ชั้นวางดัมเบล (6คู่)
ดัมเบล SPORTLAND NEOPRENE 2 KG.
Power Strong ดัมเบลปรับน้ำหนักได้ 24 กิโลกรัม
ดัมเบล GSPORTS  รุ่น LIFE 2 U-LU-2
Power Reform เซ็ทดัมเบลแบบกลม พร้อมชั้นวางดัมเบล (10คู่)

คิดว่าซื้อตัวไหนดีครับ ราคาก็ไม่ต่างกันมากพันกว่าบาทมีบางตัวที่กระโดด อยากทราบว่าใช้รุ่นไหนกันบ้างครับ แนะนำหน่อย

ส่วนม้านั่ง หาจากในพเนทิปนี้เจอมาว่า  iron202 , apex681, maxxfit105, Bowflex5.1 สี่รุ่นนี้ดี ควรซื้อรุ่นไหนครับ เห็นคนใช้ bowflexกันเยอะ 

ถ้ามีที่สั่งซื้อหรือลิ้งสั่งซื้อจะของคุณมากเลยครับ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่