กินข้าวมันไก่วันละสองจานแต่ไม่อ้วน แปลกมั้ยครับ หรือมีปัญหาสุขภาพมั้ยครับ

ช่วงนี้เรียนหนักครับแทบไม่ได้กินมื้อเช้า มากินอีกทีตอนบ่ายโมงด้วยความที่หิวมากเลยซัดข้าวมันไก่พิเศษ1จาน ไม่อิ่มก็สั่งธรรมดามา1จาน ตกเย็นช่วง6โมงก็กินแซนวิชของเซเว่นสลับรสชาติกันไปเพราะไม่อยากกินหนักกลัวแน่นท้องเพราะจะนอนไม่หลับ555 ผมกินแบบนี้มา2-3เดือนแล้วนะ แต่ก็ไม่ได้อ้วนขึ้นแต่อย่างใด แบบนี้เกิดความผิดพลาดในร่างกายรึเปล่าครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่