ใน กทม น้ำเมี่ยงคำ เจ้าไหนอร่อยครับ

สวัสดีครับสมาชิกทุกท่านครับ
ซื้อเมี่ยงคำใน กทม มาสองเจ้า น้ำเมี่ยงคำไม่ค่อยอร่อยเลยครับ ในภาพจะเป็นน้ำแปลกๆส่วนผสมทำมาไม่ดี ตักมามักเป็นก้อนๆไม่ค่อยอร่อยเลยครับ 
 ไม่ทราบว่าน้ำเมี่ยงคำ เจ้าไหนใน กทม ทำอร่อยสุดครับ เท่าที่จำได้เคยซื้อแถวตลาดน้ำ เขตปริมณฑลมักอร่อยมากครับ แต่ขี้เกียจขับรถไปครับ อยากหาซื้อใน กทม บ้างครับ
ขอบคุณครับสมาชิกทุกท่านครับ
แสดงความคิดเห็น