รบกวนแนะนำการออกกำลังกายเพิ่มกล้ามเนื้อช่วงหลัง

เราสูง 163 หนัก 47 แต่ช่วงบนผอมมาก 
สัดส่วน 30 25 35

ผอมแบบว่าถ้าก้มหลังจะสามารถนับซี่โครงเราได้ทุกซี่เลยค่ะ ฮืออ

ส่วนบริเวณซี่โครงด้านหน้า(ใต้หน้าอก) ยืนเฉยๆ ก็เห็นเหมือนกัน

ตอนนี้เราก็ยกเวท 13 โล ยก2เซ็ท เซ็ทละ 13 ครั้ง
ซิทอัพ 30-50 ครั้ง
วิ่ง 30-40 นาที 
ออกสัปดาห์ละประมาณ 3 วัน ไม่เคยอดอาหาร ไม่ได้นับแคล

รบกวนช่วยแนะนำท่าออกกำลังกายหน่อยนะคะ ขอบคุณมากๆเลยค่ะ
กำลังคิดว่าจะทำท่าที่นั่งงอตัวแล้วออกแรงดึงที่ถ่วงน้ำหนัก ไม่แน่ใจว่าจะได้มั้ย
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview