คนกระดูกเล็ก กับ คนกระดูกใหญ่ นี่ทำให้น้ำหนัก/เเรง ต่างกันมากไหมครับ

อยากรู้ตามนั้นล่ะครับ ในระดับความสูงไม่ห่างกันมาก คือในห้องจะมีเพื่อนคนนึงอะครับกระดูกเขาใหญ่มาก(ดูที่นิ้วมือ) ยาวหนาใหญ่ เลยครับขนาดเพื่อนที่ตัวใหญ่พอๆกัน นิ้วเขายังใหญ่กว่า2เท่าเลยครับ เขาตัวสูงใหญ่เเต่เกิดด้วย เลยสงสัย 1.มันทำให้น้ำหนักต่างกันได้เเค่ไหนครับ ถ้าส่วนสูง/มวลกล้ามเนื้อ/ไขมันเท่ากันหมดเลย? 2.เเล้วถ้ากระดูกเล็กกับกระดูกใหญ่ น้ำหนักเท่ากัน สูงเท่ากัน ใครจะเเรงเยอะกว่าเหรอครับ?
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่