ปวดน่อง

ผมเป็นกล้ามเนื้อหนีบเส้นประสาทตรงสะโพกจะปวดน่องตอนนั่งกับตอนนอนถ้ายืนเดินปกติ
ผมออกกำลังกายโดยการวิ่งทำให้รู้สึกดีแต่พอมานอนมานั่งรู้สึกกล้ามเนื้อที่คล้ายจากออกกำลังกายมันกับมาเกร็งทำให้ปวดน่องปวดต้นขาถ้ากินยาก่อรู้สึกดีแต่ไม่ได้กินเยอะเพราะกินมาตลอดดผมอายุ 19 ปีอยากรู้ว่าใครเคยเป็นแล้วมีวิธีแก้อาการปวดน่องนี้ยังไงครับเป็นมา 1 ปีแล้วเป็นๆหายๆ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่