ช่วยดูตารางอาหาร ของผมหน่อยว่าช่วย ควบคุมนํ้าหนักได้ไหม

ตอนนี้เป็นแผลที่ข้อเท้าเลยทําให้ออกไปวิ่งเหมือนทุกวันไม่ได้ ตอนแรกวิ่งอยู่ทุกวัน แต่ไม่ได้ควบคุมอาหาร คงงดวิ่งเกือบ2อาทิต ถ้าผมควบคุมอาหารแบบนี้ทุกวัน จะช่วยลดนํ้าหนัก+กระเพาะเล็กลงไหม ควบคุมก่อนกลับไปวิ่ง ผมหนัก107 สูง176  <คือทั้งวันไม่ได้ทําอะไรเลยครับ นอกจากขับรถ>

มื้อแรกกิน 10-11โมง<เป็นคนตื่นสาย> ไข่ต้ม2ฟอง กับข้าว2ทัพพี ใส่นํ้าปลาเล็กน้อย
มื้อสองกินหรือไม่กินแล้วแต่วัน แต่ที่คิดไว้คือ ถ้าหิว ว่าจะกิน ขนมปังโฮลสวีต สัก2-3ชิ้น
มื้อสุดท้ายของวัน ประมาณ ข้าวต้ม/อกไก่+ข้าว

แล้ว ลดนํ้าหนักอยู่ กินโค๊กซีโร่ หรือ เป๊ปซี่เม็กซ์ ได้ไหมครับ เห็นบอกไม่มีนํ้าตาล

1.แบบนี้เพียงพอไหม ที่ไม่กลัวโยโย่ เพราะขาหายจะกลับไปวิ่งครับ
 2.กินข้าวต้มอะไรดีครับ ให้แคลน้อยที่สุด ซื้อที่ร้านครับไม่ได้ทํากินเอง
 3.อกไก่กินมื้อละกี่ขีดดีครับ 
 4.นํ้าอัดลมที่เขียนว่า 0 แคลสามารถกินวันละขวดได้ไหม <แต่ไม่ถึงวันละขวด 2-3วันกินที>
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่