น่องใหญ่มาก น่องกล้ามด้วย ลดยังไงได้บ้างคะ

เป็นคนน่องใหญ่มาก น่องปูด น่องกล้ามเหมือนผู้ชาย ใส่ขาสั้นใส่กระโปรงก็ไม่สวย เป็นคนส่วนบนเล็กแต่ขาล่างใหญ่มากเลยทำให้ดูตัน
รู้สึกเป็นปมด้อยมากๆเลยค่ะ เวลามองใครก็จะมองน่องแล้วคืดว่าทำไงขาเราไม่เรียว555
น่องกล้ามเนื้อค่ะ เขย่งแล้วปูดเป็นลูกๆ ยืนแล้วจับก็แข็งๆ
ปล.แนบรูปไม่ได้ใครนคกไม่ออกให้นึกถึงผู้ชายที่น่องกล้ามๆหน่อยแบบนั้นเลย ไม่เรียว น่องใหญ่กว่าผู้ชายอีกค่ะTT
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่