กินเวย์ดีไหม????

พอดีอยู่ในช่วงลดน้ำหนักและสร้างกล้ามเนื้อ ออกกำลังกายวันละ 2 ชั่วโมง คาร์ดิโอ 1 ชั่วโมง เวท 1 ชั่วโมง สมควรกินเวย์โปรตีนไหมคับ และที่ว่าเวย์จะทำให้บวมเท็จจริงแค่ไหนคับ
ขอบคุณคับ
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 9
เราก็กินอยู่นะ ไม่เห็นจะบวมอะไร อีกอย่างออกกำลังกายหนักขนาดนี้ก็ไม่น่าจะบวมได้อะ ถ้าบวมต้องดูที่การกินแต่ละมื้อแล้วแหละว่าหนักไปที่อะไร เรากินของ P.Lean เพราะอยากกินโปรตีนที่สกัดจากพืช เราขี้เกียจมานั่งระวังพวกไขมันแฝง แต่ละซองคุมแคลให้แล้วที่140แคลอรี่ ไม่มีน้ำตาล ไม่มีไขมัน ไม่มีกลูเตน ถ้าอยากให้ร่างกายสมดุล น้ำหนักไม่โอเวอร์โหลด แต่ยังได้กล้ามเนื้อ ก็กินสูตรที่เร่งการเผาผลาญ ช่วยเบิร์น ออกกำลังกายได้มากขึ้น เรากินสูตร Lean burming cal รสโกโก้ ได้ Protein Isolate 4 ชนิด พลังงานสูงไม่แพ้เวย์ทั่วไป ซึมไว ได้เรื่องระบบลำไส้ เพิ่ม pro-biotic เพราะโปรตีนที่สกัดจากพืชนี้เหมาะกับคนแพ้นม แพ้แลคโตส พวกที่กินนมแล้วท้องอืดท้องเสียเนี่ยเหมาะมาก ก็ได้เรื่องลดไขมันบวกกับเพิ่มความชัดของกล้ามเนื้อ โดยยังได้สารอาหารที่ร่างกายต้องการอย่างครบถ้วนอยู่
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่