จากน้ำหนัก78-80 1เดือน ลงมา72-73kg ช่วยให้คำแนะนำหน่อยครับ

ผมสูง175cm หนักเริ่มต้นที่78-80kg  

ก็ลดน้ำหนักโดยการเวทเทรนนิ่งแยกส่วนประมาณ4-5วันต่อสัปดาห์ ตามด้วยวิ่งหลังเวท เริ่มที่4กิโล ตอนนี้ขยับเป็น6กิโล บางวันก็วิ่งอย่างเดียว5-6km

ทานอาหารทานปกติลดปริมาณลดสังสรร ไม่กินน้ำหวาน ไม่ตึงมาก มื้อเย็นหลังออกกำลังกายกิน whey 2scoop กับ โบโลน่า

ตอนนี้น้ำหนักหลังกินเย็นที่72.5kg

น้ำหนักลดลงมาค่อนข้างเยอะ กล้ามแน่นขึ้น แต่พุงไม่ลด หน้าเล็กลง แต่ไขมันรู้สึกเท่าเดิม

อยากทราบว่าผมมาถูกทางมั้ยครับเนี่ย กลัวเสียสุขภาพ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่