ถามชื่อร้ายก๋วยเตี๋ยวเรืออยุธยาครับ

พอดีวันนี้ไปกินก๋วยเตี๋ยวเรืออยุธยามา ร้านอยู่ติดถนนใหญ่ครับ ค่าในร้านตกแต่งสวยงามร้านเปิดโล่งแต่มีโคมไฟ พนักงานน่าจะเป็นเพื่อนบ้านทั้งหมด
ใบสั่งจะมี 2 สีสีขาวสั่งหมูสีเหลืองสั่งเนื้อ
ร้านไม่ใหญ่มากครับ อยู่เส้นตอนบางปะอินเข้ากรุงเทพฯแต่เราเลี้ยวซ้ายเพื่อกลับรถเข้าอยุธยา
ร้านอยู่ฝั่งซ้ายมือ พอขับเลยร้านตรงไปนิดนึงจะมีป้ายบอกทางกรุงเทพฯเลี้ยวซ้าย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่