🏀⚽️🏸 คุณตั้งใจว่า จะออกกำลังกาย ให้ได้ทุกวันหรือเปล่าครับ แล้วตอนนี้ ทำได้หรือยัง ?

ผมตั้งใจว่า จะไปวิ่งทุกวันครับ  ผมวิ่งตอนหัวค่ำ   ถ้าวันไหน ไม่มีงานติดพัน ผมก็ไปได้ทุกวัน 

คุณล่ะครับ ตั้งใจจะออกกำลังกายแบบไหน แล้วทำได้ตามที่ตั้งใจไว้หรือยัง 

มาแชร์  มาพูดคุย และ มาปฏิญาณไว้ในกระทู้กันครับ  เผื่อมันจะได้เป็นแรงกระตุ้นให้คุณทำสำเร็จ 

ขอบคุณครับ 🙏🏻
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่