สวัสดีครับมีเวย์โปรตีนขนาด 2 ปอนด์ ราคาไม่เกิน1000 บาทเเนะนำไหมครับ

ต้องการเวย์โปรตีน ขนาด 2 ปอนด์ ราคาไม่เกิน1000 หรือเกินพันต้นๆๆครับ   อยากเน้นลีนไขมันครับเอาเเบบไม่หวาน
ปกติกินของ ไบโอวิต เวย์โปรตีน ไอโซเลท 2 ปอนด์  890 บาท กินก็ปกติครับ  เเต่อยากเปลี่ยนยี่ห้อดูครับ  มีใครเเนะนำได้ไหมครับ  ขอบคุณครับ  
เน้นสร้างกล้ามเนื้อลีนไขมัน  กินเป็นอาหารเสริมตัวช่วยในการออกกำลังกายครับ  ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่