เป็นโควิดออกกำลังกายได้มั้ยครับ

คือผม ออกกำลังกายทุกวันหนักมาก
 เช่นวิดพื้น30ครั้ง เช้า-เย็น ซิทอัพ 30ครั้ง เช้า-เย็น
ยกดัมเบล 50ครั้ง/2แขน  วิ่งลู่วิ่งไฟฟ้า1ชม. เช้า-เย็น
โหนบาร์ 2ครั้ง ครั้งละ10รอบ เช้า-เย็น
ใส่โค้ด
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 6
รบกวนเจ้าของกระทู้ ขอสอบถามเพิ่มเติมครับ

ยาดม สามารถทดสอบว่า ติดไม่ติดโควิดได้ไหมครับ?

ที่บ้านมีสามคน แม่ ผม น้องชาย
น้องชายติดโควิด เลยไปหาที่พักรายวัน
วันต่อมาแม่ติด เลยไปนอนกับน้องชาย
วันนี้ผมติด จบติดครบทั้งบ้านเลย

น้องและแม่ กลับมาอยู่บ้านเดียวกันเหมือนเดิมได้ไหมครับ?
เพราะเป็นกันหมดแล้ว จะได้ไม่ต้องเสียตังค์เช่าวันละห้าร้อยครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่