สร้างซิคแพค เด็กอ่อนหัด

ผมอยากมีซิดแพคครับ ผมควรเริ่มยังไงดีครับ ตอนนี้ผมเริ่มออกกำลังกายได้3วันครับ
ผมสูง180 หนัก 69 ผมมีพุงด้วยยอะครับ
Knee Cruncher 15 , leg Raises15,
Flutter kicks 15 ,side Jack-knives15
Plank Crunches20 Climber Taps20
ตัวเลขคือจำนวนเล่นกี่ครั้งนะครับ
ไม่รุ้ว่าท่าพวกนี้มันจะช่ายรึป่าวครับ
อยากทราบว่าต้องกินอาหารยังไง
ต้องลดให้พุงยุบก่อนไหม
ช่วยหน่อยนะครับ ระยะ3เดือนอะครับ 🥺🥺
แสดงความคิดเห็น