เล่นกล้ามใช้เงินกันเดือนละเท่าไรบ้างคับ????

คือผมออกกำลังกายแล้วมานั่งนับๆดูแล้วมันกลับใช้เงินเยอะกว่าซื้อกินเองในบางมื้อ แต่รวมๆก็คือมากกว่าอยู่ดี5555 หลักๆเลยคือกินเยอะขึ้น รักสุขภาพมากขึ้น เวลาซื้อวัตถุดิบ ขนม บลาๆในห้าง ต้องกลับพลิกป้ายโภชนาการไปๆมาๆ ผมใช้อาทิตย์นึงราวๆ 1000 บางเดือนใช่เยิะหน่อยเพราะผมใช้น้ำมันมะกอก จะดีมากเลยคังถ้ามีคนตอบเพิ่มว่าน้ำมันอะไรแทนกันได้ อาหารเสริมมีแค่คีเอทีน ไม่กินโปรตีนเชค รู้สึกว่าแพง ไม่ได้เข้ายิม มีอุปกรณ์เล่นเอง เลยอยากทราบว่ารุ่นใหญ่เล่นกล้ามใช้เงินกันเท่าไรคับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่